About The Blog

Habari megeni!

Kuwakaribisha kwa blog Nyekundu Kidogo Ndege Katika Kichaka! Hii ni kwa sababu ya msalaba utamaduni wangu safari ya Tanzania na Convoy ya Hope. Wakati mimi kusema safari msalaba utamaduni, I mean kupitia biolojia Northwest University na idara ya mazingira. Hii ni kueleza yangu ya zote nimejifunza wakati matumizi ya wiki mbili kusafiri duniani kirafiki nchi hii ya ajabu katika Afrika Mashariki, na jinsi adventure hii alikuwa kubadilisha maisha madhara ya jinsi mimi kuona ulimwengu.

kufurahia!

Hello visitor!

Welcome to the blog Little Red Bird In The Bush! This is an account of my cross culture mission trip to Tanzania with Convoy of Hope. When I say a cross culture trip, I mean through Northwest University’s biology and environmental department. This is my recount of all I have learned while spending a week traveling around this wonderful friendly country in East Africa, and how this adventure had life changing impact on how I see the world.

Enjoy!

 

Advertisements